Starfsfólk

Á Samskiptamiðstöð vinna 29 starfsmenn í samhentum hópi sem vinnur að því markmiði stofnunarinnar að efla þjónustu við táknmálstalandi fólk sem víðast í samfélaginu, á grundvelli íslensks táknmáls. Við leggjum áherslu á hollustu innbyrðis og við viðskiptavini okkar. Við vinnum saman að verkefnum okkar og reynum að bæta hvert annað upp til að ná sem bestum árangri.

Við virðum rétt allra til fullrar þátttöku í samfélaginu og leitumst við að vera til fyrirmyndar um hvernig má byggja upp samvinnu og samveru í flóknu málsamfélagi.

Agnes Steina Óskarsdóttir

Agnes Steina Óskarsdóttir

agga@shh.is
Táknmálstúlkur
Anna Dagmar Daníelsdóttir

Anna Dagmar Daníelsdóttir

annad@shh.is
Táknmálstúlkur
Árný Guðmundsdóttir

Árný Guðmundsdóttir

arny@shh.is
Fagstjóri táknmálstúlkunar / táknmálstúlkur
Arnþrúður Jónsdóttir

Arnþrúður Jónsdóttir

adda@shh.is
Þýðandi / táknmálstúlkur
Auður Sigurðardóttir

Auður Sigurðardóttir

audur@shh.is
Táknmálstúlkur

Elsa Guðbjörg Björnsdóttir

elsa@shh.is
Þýðandi / millitúlkur
Eva Rún Guðmundsdóttir

Eva Rún Guðmundsdóttir

evarun@shh.is
Táknmálstúlkur
Eyrún Helga Aradóttir

Eyrún Helga Aradóttir

eyja@shh.is
Sviðsstjóri táknmálssviðs
Fanney Ingólfsdóttir

Fanney Ingólfsdóttir

fanney@shh.is
Aðstoðarforstöðumaður / sviðsstjóri rekstrarsviðs
Gerður Sjöfn Ólafsdóttir

Gerður Sjöfn Ólafsdóttir

gerdur@shh.is
Sviðsstjóri túlkaþjónustu / táknmálstúlkur

Hólmfríður Þóroddsdóttir

holmfridur@shh.is
Umsjónarmaður myndbandageymslu
Iðunn Ása Óladóttir

Iðunn Ása Óladóttir

idunnasa@shh.is
Táknmálstúlkur

Iðunn Bjarnadóttir

idunn@shh.is
Táknmálstúlkur
Júlía Guðný Hreinsdóttir

Júlía Guðný Hreinsdóttir

julia@shh.is
Fagstjóri íslensks táknmáls / táknmálskennari
Kristbjörg Helga Sigurbjörnsdóttir

Kristbjörg Helga Sigurbjörnsdóttir

kristbjorg@shh.is
Táknmálstúlkur
Kristín Lena Þorvaldsdóttir

Kristín Lena Þorvaldsdóttir

kria@shh.is
Forstöðumaður
Lilja Ólöf Þórhallsdóttir

Lilja Ólöf Þórhallsdóttir

lilja@shh.is
Ráðgjafi / táknmálstúlkur
Lína Hrönn Þorkelsdóttir

Lína Hrönn Þorkelsdóttir

lina@shh.is
Umsjónarmaður myndsímatúlkunar / táknmálstúlkur
Margrét Gígja Þórðardóttir

Margrét Gígja Þórðardóttir

gigja@shh.is
Táknmálskennari / ráðgjafi
Nedelina S. Ivanova

Nedelina S. Ivanova

nedelina@shh.is
Málfræðingur / umsjónarmaður málþroskamats

Sara Snorradóttir

sara@shh.is
Táknmálstúlkur / starfsmaður í túlkaþjónustu
Sigrún Arna Hafsteinsdóttir

Sigrún Arna Hafsteinsdóttir

sigrun@shh.is
Táknmálstúlkur
Svava Jóhannesdóttir

Svava Jóhannesdóttir

svava@shh.is
Aðstoðarmaður í rannsóknum / í ritstjórn SignWiki
Tómas Á. Evertsson

Tómas Á. Evertsson

tomas@shh.is
Kvikmyndatökumaður / umsjónarmaður myndvers
Uldis Ozols

Uldis Ozols

uldis@shh.is
Táknmálskennari / verkefnisstjóri skólaþjónustu

Unnur Ósk Unnsteinsdóttir

unnur@shh.is
Táknmálstúlkur á Akureyri
Valgerður Stefánsdóttir

Valgerður Stefánsdóttir

vala@shh.is
Fyrrverandi forstöðumaður
Vilborg Friðriksdóttir

Vilborg Friðriksdóttir

vilborg@shh.is
Vefumsjónarmaður
Þóra Lind Þórsdóttir

Þóra Lind Þórsdóttir

thora@shh.is
Táknmálstúlkur (í fæðingarorlofi)