Starfsfólk

Á Samskiptamiðstöð vinnur samhentur hópur starfsmanna að því markmiði stofnunarinnar að efla þjónustu við táknmálstalandi fólk sem víðast í samfélaginu, á grundvelli íslensks táknmáls. Við leggjum áherslu á hollustu innbyrðis og við viðskiptavini okkar. Við vinnum saman að verkefnum okkar og reynum að bæta hvert annað upp til að ná sem bestum árangri.

Við virðum rétt allra til fullrar þátttöku í samfélaginu og leitumst við að vera til fyrirmyndar um hvernig má byggja upp samvinnu og samveru í flóknu málsamfélagi.

Anna Dagmar Daníelsdóttir

Anna Dagmar Daníelsdóttir

annad@shh.is
Verkefnisstjóri í túlkun / Táknmálstúlkur
Arnar Ægisson

Arnar Ægisson

arnar@shh.is
Táknmálskennari
Árný Guðmundsdóttir

Árný Guðmundsdóttir

arny@shh.is
Fagstjóri táknmálstúlkunar / táknmálstúlkur / ritstjóri SignWiki
Auður Sigurðardóttir

Auður Sigurðardóttir

audur@shh.is
Táknmálstúlkur
Eva Rún Guðmundsdóttir

Eva Rún Guðmundsdóttir

evarun@shh.is
Táknmálstúlkur - í leyfi
Eyrún Helga Aradóttir

Eyrún Helga Aradóttir

eyja@shh.is
Sviðsstjóri táknmálssviðs
Fanney Ingólfsdóttir

Fanney Ingólfsdóttir

fanney@shh.is
Aðstoðarforstöðumaður
Gerður Sjöfn Ólafsdóttir

Gerður Sjöfn Ólafsdóttir

gerdur@shh.is
Sviðsstjóri túlkaþjónustu
Hólmfríður Þóroddsdóttir

Hólmfríður Þóroddsdóttir

holmfridur@shh.is
Verkefnisstjóri myndbandageymslu og varðveislu
Iðunn Ása Óladóttir

Iðunn Ása Óladóttir

idunnasa@shh.is
Táknmálstúlkur
Iðunn Bjarnadóttir

Iðunn Bjarnadóttir

idunn@shh.is
Verkefnisstjóri í túlkun / táknmálstúlkur
Júlía Guðný Hreinsdóttir

Júlía Guðný Hreinsdóttir

julia@shh.is
Fagstjóri kennslu / táknmálskennari
Kristín Lena Þorvaldsdóttir

Kristín Lena Þorvaldsdóttir

kria@shh.is
Forstöðumaður
Lilja Ólöf Þórhallsdóttir

Lilja Ólöf Þórhallsdóttir

lilja@shh.is
Verkefnisstjóri fjölskylduráðgjafar / ráðgjafi / táknmálstúlkur
Lína Hrönn Þorkelsdóttir

Lína Hrönn Þorkelsdóttir

lina@shh.is
Verkefnisstjóri myndsímatúlkunar / táknmálstúlkur - starfsstöð á Grundarfirði
Margrét Gígja Þórðardóttir

Margrét Gígja Þórðardóttir

gigja@shh.is
Verkefnisstjóri í kennslu / táknmálskennari / ráðgjafi
Nedelina S. Ivanova

Nedelina S. Ivanova

nedelina@shh.is
Fagstjóri rannsókna

Sara Snorradóttir

sara@shh.is
Starfsmaður í túlkaþjónustu
Sigurður Jóel Vigfússon

Sigurður Jóel Vigfússon

sigurdurv@shh.is
Táknmálstúlkur
Sólrún Birna Snæbjörnsdóttir

Sólrún Birna Snæbjörnsdóttir

solrun@shh.is
Táknmálskennari
Steinunn Birna Jónsdóttir

Steinunn Birna Jónsdóttir

steinunn@shh.is
Táknmálstúlkur
Svava Jóhannesdóttir

Svava Jóhannesdóttir

svava@shh.is
Aðstoðarmaður í rannsóknum / í ritstjórn SignWiki
Tómas Á. Evertsson

Tómas Á. Evertsson

tomas@shh.is
Kvikmyndatökumaður / umsjónarmaður myndvers
Uldis Ozols

Uldis Ozols

uldis@shh.is
Verkefnisstjóri í kennslu / táknmálskennari

Unnur Ósk Unnsteinsdóttir

unnur@shh.is
Táknmálstúlkur / táknmálskennari - starfsstöð á Akureyri
Vilborg Friðriksdóttir

Vilborg Friðriksdóttir

vilborg@shh.is
Verkefnisstjóri í námsefnisgerð / vefumsjónarmaður - í leyfi
Þóra Lind Þórsdóttir

Þóra Lind Þórsdóttir

thora@shh.is
Táknmálstúlkur