Starfsfólk

Á Samskiptamiðstöð vinnur 34 manna samhentur hópur að því markmiði stofnunarinnar að efla þjónustu við táknmálstalandi fólk sem víðast í samfélaginu. Við leggjum áherslu á hollustu innbyrðis og við viðskiptavini okkar. Við vinnum saman að verkefnum okkar og reynum að bæta hvert annað upp til að ná sem bestum árangri.

Við virðum rétt allra til fullrar þátttöku í samfélaginu og leitumst við að vera til fyrirmyndar um hvernig má byggja upp samvinnu og samveru í flóknu málsamfélagi.

Agnes Steina Óskarsdóttir

Agnes Steina Óskarsdóttir

agga@shh.is
Táknmálstúlkur
Anna Dagmar Daníelsdóttir

Anna Dagmar Daníelsdóttir

annad@shh.is
Táknmálstúlkur
Árný Guðmundsdóttir

Árný Guðmundsdóttir

arny@shh.is
Táknmálstúlkur
Arnþrúður Jónsdóttir

Arnþrúður Jónsdóttir

adda@shh.is
Táknmálstúlkur
Auður Sigurðardóttir

Auður Sigurðardóttir

audur@shh.is
Táknmálstúlkur

Elsa Guðbjörg Björnsdóttir

elsa@shh.is
þýðandi
Eva Rún Guðmundsdóttir

Eva Rún Guðmundsdóttir

evarun@shh.is
Táknmálstúlkur
Eyrún Helga Aradóttir

Eyrún Helga Aradóttir

eyja@shh.is
Táknmálstúlkur
Fanney Ingólfsdóttir

Fanney Ingólfsdóttir

fanney@shh.is
Sviðsstjóri rekstrarsviðs/aðstoðarforstöðumaður
Gerður Sjöfn Ólafsdóttir

Gerður Sjöfn Ólafsdóttir

gerdur@shh.is
Deildarstjóri túlkaþjónustu
Guðrún Eygló Bergþórsdóttir

Guðrún Eygló Bergþórsdóttir

eyglo@shh.is
Táknmálstúlkur
Guðrún Heiða Guðmundsdóttir

Guðrún Heiða Guðmundsdóttir

gudrun@shh.is
Táknmálstúlkur

Hólmfríður Þóroddsdóttir

holmfridur@shh.is
Umsjónarmaður myndbandageymslu
Iðunn Ása Óladóttir

Iðunn Ása Óladóttir

idunnasa@shh.is
Táknmálstúlkur

Iðunn Bjarnadóttir

idunn@shh.is
Táknmálstúlkur
Júlía Guðný Hreinsdóttir

Júlía Guðný Hreinsdóttir

julia@shh.is
Fagstjóri íslensks táknmáls og táknmálskennari
Kristbjörg Helga Sigurbjörnsdóttir

Kristbjörg Helga Sigurbjörnsdóttir

kristbjorg@shh.is
Táknmálstúlkur
Kristín Lena Þorvaldsdóttir

Kristín Lena Þorvaldsdóttir

kria@shh.is
Sviðsstjóri táknmálssviðs
Lilja Ólöf Þórhallsdóttir

Lilja Ólöf Þórhallsdóttir

lilja@shh.is
Ráðgjafi og sérfræðingur í daufblindu
Lína Hrönn Þorkelsdóttir

Lína Hrönn Þorkelsdóttir

lina@shh.is
Táknmálstúlkur (starfar við myndsímatúkun)
Margrét Gígja Þórðardóttir

Margrét Gígja Þórðardóttir

gigja@shh.is
Táknmálskennari og ráðgjafi
Nedelina S. Ivanova

Nedelina S. Ivanova

nedelina@shh.is
Málfræðingur og umsjónarmaður málþroskamats

Sara Snorradóttir

sara@shh.is
Táknmálstúlkur
Sigrún Arna Hafsteinsdóttir

Sigrún Arna Hafsteinsdóttir

sigrun@shh.is
Táknmálstúlkur
Svava Jóhannesdóttir

Svava Jóhannesdóttir

svava@shh.is
Leiðbeinandi, í ritstjórn SignWiki
Tómas Á. Evertsson

Tómas Á. Evertsson

tomas@shh.is
Tæknimaður
Uldis Ozols

Uldis Ozols

uldis@shh.is
Táknmálskennari

Unnur Ósk Unnsteinsdóttir

unnur@shh.is
Táknmálstúlkur á Akureyri
Valgerður Stefánsdóttir

Valgerður Stefánsdóttir

vala@shh.is
Forstöðumaður
Vilborg Friðriksdóttir

Vilborg Friðriksdóttir

vilborg@shh.is
Táknmálstúlkur
Þóra Lind Þórsdóttir

Þóra Lind Þórsdóttir

thora@shh.is
Táknmálstúlkur